:::     :::

TH Sport ผลบอลสด Realtime

ผลบอลสด รายงานโดย TH Sport ส่งตรงจากสนาม ทุกลีค ทุกถ้วย ไม่ให้คุณพลาดแม้แต่วินาทีเดียว เรามีทีมงานติดตามสกอร์ฟุตบอลอยู่ทุกรายการแข่งขัน คอยติดตามอัพเดตผลบอลให้ท่านตลอด 24 ชั่วโมง

อาทิเช่น ฟุตบอลไทยแลนด์พรีเมียร์ลีค พรีเมียร์ลีคอังกฤษ ลาลีก้าสเปน ลีคเอิงฝรั่งเศษ กัลโช่ซีเรียอาร์ บุนเดสลีก้าเยอรมัน ยูฟ่าแชมป์เปี้ยนลีค ฟุตบอลโลก ฟุตบอลยูโร โคป้าอเมริกา และรายการอื่นทั่วโลก รวดเร็ว แม่นยำ กระชับฉับไว สดจากทุกสนามทุกมุมโลก

ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา โปรดติดตามเรา :
เพิ่มเพื่อน
เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share
Time Home Score Away HT Handicap
ARGENTINA: Liga Profesional
14/06 - 01:00 Dep. Riestra 1 - 0 ริเวอร์เพลท 0 - 0 1
BRAZIL: Brasileiro Women
14/06 - 01:00 Avai Kindermann W 0 - 0 Internacional W 0 - 0 0
BRAZIL: Paulista Women
14/06 - 01:00 Pinda Ferroviaria W 0 - 0 Marilia W 0 - 0 2
ICELAND: Icelandic Cup
14/06 - 01:00 KA Akureyri 2 - 0 Fram 0 - 0 0/0.5
BRAZIL: Goiano U20 - Play Offs
14/06 - 01:30 Half time Trindade U20 1 - 0 Vila Nova FC U20 0 - 0 0
IRELAND: Premier Division
14/06 - 01:45 Half time Bohemians 1 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ 0 - 0 0.5
14/06 - 01:45 Half time ดันดาล์ค 0 - 0 Sligo Rovers 0 - 0 0.5
14/06 - 01:45 Half time Galway 1 - 0 Drogheda 0 - 0 0.5/1
14/06 - 01:45 Half time St. Patricks 0 - 1 Shamrock Rovers 0 - 0 0.5/1
14/06 - 01:45 Half time Waterford 0 - 0 Shelbourne 0 - 0 0/0.5
IRELAND: Division 1
14/06 - 01:45 Half time Bray 1 - 0 Athlone 0 - 0 0/0.5
14/06 - 01:45 Half time Cork City 2 - 0 Cobh Ramblers 0 - 0 1.5
14/06 - 01:45 Half time Finn Harps 0 - 1 UC Dublin 0 - 0 0
14/06 - 01:45 Half time Kerry 1 - 1 Longford 0 - 0 0
14/06 - 01:45 Half time Wexford 0 - 1 Treaty United 0 - 0 0.5
BRAZIL: Paulista Women
14/06 - 02:00 Sao Jose W 0 - 1 Palmeiras W 0 - 0 1.5/2
SPAIN: LaLiga2 - Promotion - Play Offs
14/06 - 02:00 เอสปันญ่อล 0 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0 - 0 0.5/1
FAROE ISLANDS: 1. Deild
14/06 - 02:15 B36 Torshavn 2 0 - 1 Klaksvik 2 0 - 0 1
ICELAND: Division 1
14/06 - 02:15 Njardvik 2 - 0 IR Reykjavik 0 - 0 0.5
14/06 - 02:15 Throttur 1 - 1 Afturelding 0 - 0 0/0.5
ICELAND: Division 2
14/06 - 02:15 Haukar 0 - 0 Olafsvik 0 - 0 0/0.5
14/06 - 02:15 Reynir 0 - 1 Throttur Vogar 0 - 0 0.5
ICELAND: Icelandic Cup
14/06 - 02:15 Vikingur Reykjavik 0 - 0 Fylkir 0 - 0 1.5/2
VENEZUELA: Copa Venezuela
14/06 - 02:30 Anzoategui FC 0 - 0 Universidad Central 0 - 0 0
14/06 - 02:30 El Vigia 0 - 0 Inter de Barinas 0 - 0 0.5
14/06 - 02:30 Portuguesa 0 - 0 Zamora 0 - 0 0
NIGER: Super Ligue
13/06 - 22:30 Douanes Niamey - Zumunta 0
BRAZIL: Paraibano U20
14/06 - 01:00 Confianca PB U20 - Sport PB U20 0
14/06 - 01:00 Desportiva Guarabira U20 - Internacional PB U20 0
BRAZIL: Paraense B2
14/06 - 01:30 Gaviao - Pedreira 0
BRAZIL: Matogrossense U20
14/06 - 02:00 Academia U20 - Dom Bosco U20 0/0.5
ICELAND: Division 2
14/06 - 02:15 Hottur / Huginn - Fjardabyggd/Leiknir 0
VENEZUELA: Copa Venezuela
14/06 - 03:00 Angostura - Bolivar 1
14/06 - 03:00 Aragua - Maritimo 0
14/06 - 03:00 Trujillanos - Rayo Zuliano 0
ARGENTINA: Liga Profesional
14/06 - 05:00 Sarmiento Junin - Estudiantes L.P. 0.5
14/06 - 05:00 Tigre - Belgrano 0
BRAZIL: Serie A
14/06 - 05:00 Cruzeiro - Cuiaba 0.5/1
BRAZIL: Serie D
14/06 - 05:00 Fluminense-PI - Cameta 0/0.5
14/06 - 05:00 Itabuna - Democrata SL 0.5/1
14/06 - 05:00 Princesa do Solimoes - Humaita 2.5/3
BRAZIL: Baiano 2
14/06 - 05:00 Fluminense de Feira - Jacobinense 1.5/2
BRAZIL: Paraibano U20
14/06 - 05:00 Cruzeiro-PB U20 - Sabugy U20 0
14/06 - 05:00 Sousa U20 - Nacional de Patos U20 0
VENEZUELA: Copa Venezuela
14/06 - 05:00 Caracas - Metropolitanos 0.5
14/06 - 05:00 Dep. Tachira - Urena 0.5/1
14/06 - 05:00 โมนาคัส - Atletico La Cruz 1
BRAZIL: Serie A
14/06 - 06:00 Athletico-PR - Criciuma 1
14/06 - 06:00 ฟลาเมงโก - เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1
14/06 - 06:00 Internacional - Sao Paulo 0
BRAZIL: Serie D
14/06 - 06:00 Treze PB - Potiguar de Mossoró 1.5
BRAZIL: Paranaense U20 - Second stage
14/06 - 06:00 Apucarana SC U20 - Athletico-PR U20 0
USA: MLS Next Pro
14/06 - 06:00 Inter Miami II - Columbus Crew 2 0/0.5
14/06 - 06:00 Orlando City B - Chattanooga 0
USA: USL League Two
14/06 - 06:00 Oakland County - Midwest United 0.5/1
USA: MLS Next Pro
14/06 - 06:30 Crown Legacy - Philadelphia Union II 0
AUSTRALIA & OCEANIA: OFC Championship U16 Women - Qualification
14/06 - 07:00 Papua New Guinea U16 W - American Samoa U16 W 0
BRAZIL: Serie B
14/06 - 07:00 Amazonas - Chapecoense-SC 0.5
ECUADOR: Serie B
14/06 - 07:00 Gualaceo - Manta 0.5
USA: USL League Two
14/06 - 07:00 RKC SC - Minneapolis City 1
USA: USL League One Cup
14/06 - 07:00 Union Omaha - Spokane Velocity 0.5
ARGENTINA: Liga Profesional
14/06 - 07:15 Lanus - Racing Club 0/0.5
14/06 - 07:15 Newells Old Boys - Instituto 0/0.5
BRAZIL: Serie A
14/06 - 07:30 Bahia - Fortaleza 0.5
14/06 - 07:30 พัลไมรัส - Vasco 1/1.5
USA: MLS Next Pro
14/06 - 08:00 Vancouver Whitecaps 2 - Minnesota 2 0/0.5
USA: USL League Two
14/06 - 09:00 Flatirons - Albion Colorado 0.5
14/06 - 09:00 Redlands FC - Southern California 0
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3
13/06 - 12:00 Finished Sakhalin 0 - 1 Dynamo Vladivostok 0 - 0 0.5/1
WORLD: Friendly International
13/06 - 15:00 Finished ตุรกี U16 7 - 1 สวิตเซอร์แลนด์ U16 0 - 0 0
BHUTAN: Premier League
13/06 - 17:00 Finished Tsirang 0 - 1 Phuentsholing Heroes 0 - 0 0.5/1
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 2
13/06 - 17:00 Finished Irkutsk 2 - 2 Baltika 2 0 - 0 0
SOUTH KOREA: WK League Women
13/06 - 17:00 Finished Gyeongju W 0 - 0 Incheon Hyundai Steel W 0 - 0 0
13/06 - 17:00 Finished Hwacheon W 2 - 0 Boeun Sangmu W 0 - 0 0
13/06 - 17:00 Finished Seoul W 2 - 0 Changnyeong W 0 - 0 0
13/06 - 17:00 Finished Suwon FC W 3 - 0 Sejong Sportstoto W 0 - 0 0.5
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3
13/06 - 18:00 Finished Arsenal Tula 2 2 - 0 Khimki 2 0 - 0 0/0.5
ETHIOPIA: Premier League
13/06 - 19:00 Finished Ethiopia Nigd Bank 2 - 2 Bahir Dar Kenema 0 - 0 0/0.5
KAZAKHSTAN: First Division
13/06 - 19:00 Finished Aktobe 2 0 - 3 Ulytau 0 - 0 2.5
13/06 - 19:00 Finished SD Family 5 - 0 Turkistan 0 - 0 1
13/06 - 19:00 Finished Zhetisay 6 - 2 Kairat Almaty 2 0 - 0 0/0.5
SOMALIA: National league
13/06 - 19:30 Finished Dekedda 2 - 0 Heegan 0 - 0 0
BRAZIL: Paraibano U20
13/06 - 20:00 Finished Spartax U20 0 - 5 Auto Esporte U20 0 - 0 0
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3
13/06 - 20:00 Finished Kosmos 3 - 1 Kvant 0 - 0 1
13/06 - 20:00 Finished Penza 0 - 3 Kompozit 0 - 0 0.5/1
UZBEKISTAN: Pro Liga
13/06 - 20:00 Finished Aral 2 - 0 Shortan Guzor 0 - 0 0
GEORGIA: Liga 3
13/06 - 20:30 Finished Guria 3 - 1 Matchakhela 0 - 0 0
KAZAKHSTAN: First Division
13/06 - 21:00 Finished Khan Tengri 2 - 1 Ekibastuz 0 - 0 0.5
KYRGYZSTAN: Premier Liga
13/06 - 21:00 Finished Neftchi Kochkor-Ata 2 - 2 Aldier 0 - 0 0
NIGERIA: NNL - Play Offs
13/06 - 21:00 After Penalties Nasarawa 2 - 3 Beyond Limits FC 0 - 0 0
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 2
13/06 - 21:00 Finished Chertanovo M. 1 - 3 Dynamo Petersburg 0 - 0 0
13/06 - 21:00 Finished Dynamo Moscow 2 2 - 0 Yenisey 2 0 - 0 0
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3
13/06 - 21:00 Finished Salyut-Belgorod 2 - 1 Oryol 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 2
13/06 - 21:30 Finished Zvezda St. Peterburg 2 - 4 Tver 0 - 0 0/0.5
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3
13/06 - 21:30 Finished Kolomna 1 - 2 FK Strogino Moscow 0 - 0 0
UZBEKISTAN: Pro Liga
13/06 - 21:30 Finished Mashal Muborak 1 - 0 Buxoro 0 - 0 0
ETHIOPIA: Premier League
13/06 - 22:00 Finished Wolkite Ketema 0 - 4 Ethiopia Bunna 0 - 0 0
FINLAND: Suomen Cup Women
13/06 - 22:00 Finished NuPS W 4 - 2 HPS II W 0 - 0 0
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 2
13/06 - 22:00 Finished Dynamo Vologda 2 - 0 Vladimir 0 - 0 0
13/06 - 22:00 Finished Spartak Moscow 2 1 - 0 Luki-Energiya 0 - 0 2
13/06 - 22:00 Finished Zenit 2 1 - 1 Rodina Moscow U21 0 - 0 0
RUSSIA: FNL 2 - Division B - Group 3
13/06 - 22:00 Finished Ryazan 2 - 1 SKA Khabarovsk 2 0 - 0 0.5/1
UZBEKISTAN: Super League
13/06 - 22:00 Finished Din. Samarkand 0 - 1 Olympic 0 - 0 0/0.5
CZECH REPUBLIC: MSFL
13/06 - 22:30 Finished Bohunice 0 - 2 Slovacko B 0 - 0 0/0.5
FINLAND: Ykkonen
13/06 - 22:30 Finished EPS 1 - 1 KPV Kokkola 0 - 0 0.5
13/06 - 22:30 Finished Jazz Pori 3 - 2 Vaajakoski 0 - 0 1.5
FINLAND: Kakkonen Group A
13/06 - 22:30 Finished JaPS 2 0 - 3 Atlantis 2 0 - 0 0.5
NIGER: Super Ligue
13/06 - 22:30 Finished Renaissance 2 - 1 Olympic Niamey 0 - 0 0
TUNISIA: Ligue 2
13/06 - 22:30 Finished CO Medenine 1 - 0 Moknine 0 - 0 1/1.5
13/06 - 22:30 Finished ES Djerba 1 - 2 Djelma 0 - 0 0.5/1
13/06 - 22:30 Finished Espoir Rogba 1 - 3 Stade Gabesien 0 - 0 1.5
13/06 - 22:30 Finished Gabes 1 - 1 EM Mahdia 0 - 0 0
13/06 - 22:30 Finished Hamam-Sousse 3 - 1 Hammam-Lif 0 - 0 0
13/06 - 22:30 Finished Korba 3 - 1 Sporting Ben Arous 0 - 0 0.5
13/06 - 22:30 Finished Rejiche 2 - 0 OC Kerkennah 0 - 0 0.5
13/06 - 22:30 Finished Sidi Bouzid 1 - 1 Zarzis 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Division D
13/06 - 23:00 Finished Slavoj Polna 2 - 1 Stara Rise 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Jihomoravsky KP
13/06 - 23:00 Finished Mutenice 2 - 2 Bystrc 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Pardubicky KP
13/06 - 23:00 Finished Vysoke Myto B 6 - 1 Moravany 0 - 0 0
CZECH REPUBLIC: Plzensky KP
13/06 - 23:00 Finished Vejprnice 1 - 0 Chotikov 0 - 0 0
13/06 - 23:00 Finished Zruc 3 - 2 Nyrsko 0 - 0 0
EGYPT: Premier League
13/06 - 23:00 Finished Future FC 3 - 1 El Gouna 0 - 0 0.5
13/06 - 23:00 Finished Pyramids 3 - 0 Smouha 0 - 0 1
ESTONIA: Estonian Cup
13/06 - 23:00 After Extra Tulevik 2 - 1 Zealot Sporting 0 - 0 0
FINLAND: Ykkonen
13/06 - 23:00 Finished JJK Jyvaskyla 2 - 2 Keski-Uusimaa 0 - 0 1
FINLAND: Kakkonen Group A
13/06 - 23:00 Finished Kiffen 1 - 2 PEPO 0 - 0 0.5/1
13/06 - 23:00 Finished NJS 0 - 0 PPJ 0 - 0 0.5
GUINEA: Ligue 1
13/06 - 23:00 Finished Hafia 4 - 1 Renaissance 0 - 0 0
13/06 - 23:00 Finished Wakriya 1 - 1 SOAR 0 - 0 0
AUSTRIA: Wien
13/06 - 23:30 Finished Schwechat 1 - 4 Dinamo Helfort 0 - 0 0.5/1
CZECH REPUBLIC: Liberecky KP
13/06 - 23:30 Finished Velke Hamry B 4 - 3 Rapid Liberec 0 - 0 0
SIERRA LEONE: Premier League
13/06 - 23:30 Finished Bhantal 2 - 1 Kallon 0 - 0 0
MOROCCO: Botola Pro
14/06 - 00:00 Finished Berkane 1 - 2 Renaissance Zemamra 0 - 0 0.5/1
SWEDEN: Allsvenskan Women
14/06 - 00:00 Finished Hacken W 4 - 1 Djurgarden W 0 - 0 1.5/2
14/06 - 00:00 Finished Linkoping W 4 - 2 Pitea W 0 - 0 0.5
14/06 - 00:00 Finished Vittsjo W 0 - 2 Hammarby W 0 - 0 1/1.5
SWEDEN: Elitettan Women
14/06 - 00:00 Finished Orebro W 1 - 0 Uppsala W 0 - 0 1/1.5
ICELAND: Division 1
14/06 - 00:30 Finished Grotta 0 - 3 Vestmannaeyjar 0 - 0 0.5
{{val.league}} {{val.league}}
{{v._*1000|date : 'd/MM - H:mm'}} {{v.status1 == '1' ? '' : v.status }} Extra Time Half time Penalties Awaiting Updates {{v.team1}} {{v.status2 ==1 ? '-' : v.score}} {{v.team2}} {{v.halftime}} {{v.odds[0]}}
ถ้าไม่อยากพลาดทุกข่าวสารของวงการกีฬา โปรดติดตามเรา :
เพิ่มเพื่อน
เพิ่มเพื่อน
Share
Twitter
Share

ข่าวใหม่วันนี้

ดูทั้งหมด